AWE (Appliance & Electronics World Expo), wanda Ƙungiyar Kayan Wutar Lantarki na Gidan Gidan China ta shirya, yana ɗaya daga cikin manyan kayan gida uku na duniya da nune-nunen kayan lantarki. Yana baje kolin samfura iri-iri, gami da na'urorin gida, fasaha na audiovisual, na'urorin dijital da na sadarwa, mafita na gida mai kaifin baki, da haɗe-haɗen mahalli mai wayo na mutum-motoci-gida-birni. Manyan kamfanoni irin su LG, Samsung, TCL, Bosch, Siemens, Panasonic, Electrolux, da Whirlpool sun shiga cikin taron, wanda kuma ya ƙunshi ɗaruruwan ƙaddamar da samfuran, sabbin gabatarwar fasaha, da sanarwar dabarun, suna jan hankali sosai daga kafofin watsa labarai, ƙwararru, da masu amfani iri ɗaya.
A matsayin ƙwararre a cikin hanyoyin sarrafa motsi don na'urorin gida-ciki har da bayan gida, injin wanki, injin wanki, tanda, da riguna-ToYou halarci AWE don bincika fasahohin zamani, samun haske game da yanayin masana'antu, da haɓaka dabarun haɓaka samfuranmu don kula da gasa. Mun kuma yi amfani da damar don haɗawa da abokan cinikinmu kuma mun fi fahimtar sabbin buƙatun su.
Idan kuna son tattauna yanayin kasuwar kayan aikin gida ko bincika yuwuwar haɗin gwiwa, jin daɗin tuntuɓar mu. Muna jiran ji daga gare ku!
Lokacin aikawa: Maris 25-2025